Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04_2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 26, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር: SSNT-T637 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለሀዋሳ ኤርፖርት ፓይለት ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት (PTSC) ካፌቴሪያ አገልግሎት የሚውል የስጋ ምርት አቅራቢ ድርጅቶች ጋር በግልፅ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለሀዋሳ ኤርፖርት ፓይለት ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት (PTSC) ካፌቴሪያ አገልግሎት የሚውል የስጋ ምርት አቅራቢ ድርጅቶች ጋር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ስምምነት ለሶሥት (3) አመት ለመስራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) ማስተካከያ ነሐሴ 17 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ 14 ላይ በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ የግዥ መለያ ቁጥር AAU/SPH/Mg/NCB/02/2018 በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ

በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ የሰፈረ ሰላም ካምፖስ የጨረታ መዝጊያ እና መክፈቻ ቀን ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 26, 2026) የተሽከርካሪ ኪራይ አገልግሎት ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NEBE/NCB/02/2019 የኢትዮጵያ ብሔራዊ ምርጫ ቦርድ ለ7ኛው ሃገራዊ ምርጫ ቀሪና ድጋሚ ምርጫ ለማስፈፀም ስልጠና እና የኦፕሬሽን ቁሳቁስ ስርጭት፣

የኢትዮጵያ ብሔራዊ ምርጫ ቦርድ ለ7ኛው ሃገራዊ ምርጫ ቀሪና ድጋሚ ምርጫ ለማስፈፀም ስልጠና እና የኦፕሬሽን ቁሳቁስ ስርጭት ትራንስፖርት አገልግሎት ግዥ፣ ፎርክሊፍት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የከተማ ውስጥ ጭነት የኪራይ አገልግሎት የሚሰጡ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ASK US Positive Children, Adolescents and Youth National Association (ASK US) Invites Eligible and Reputable Audit Firms to Conduct the Audit of its Financial Accounts for the Six-month Period from January 1, 2026, to June 30, 2026.

በደ/ም/ኢ/ሕ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እና የተለያዩ ካሜራ ዓይነቶችን በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታሠቂያ በደ/ም/ኢ/ሕ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለኮንታ ዞን አስተዳደር ጽ/ቤት የተለያዩ ዓይነት ግዥዎችን

የምን አለሽ ተራ ቢዝነስ አክስዮን ማህበር ሂሳብ በውጪ ኦዲተሮች በጨረታ አወዳድሮ ማስመርመር ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሂሳብ ምርመራ ሥራጨረታ ማስታወቂያ የምን አለሽ ተራ ቢዝነስ አክስዮን ማህበር ከ2004 ዓ.ም ጀምሮ እስከ ሰኔ

በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 04 በምስራቅ ድል ቅድመ/አ/ አንደኛና/ የመ/ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዢ ጨረታ መለያ ቁጥር 001 2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 04

Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union L.L. Invites Sealed Bids from International Manufacturers for the Supply of Coffee Safety Nets and Mesh Wire.

Ethiopian Herald (Aug 08, 2026) INVITATION TO BID Procurement Reference Number: OCFCU/10/2026 The office of Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union

በቂርቆስ ክ/ከተማ ወ/01 የአብዮት እርምጃ ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት አመት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቂርቆስ ክ/ከተማ ወ/01 የአብዮት እርምጃ ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት

በምሥ/ሸዋ ዞን የቦሰት ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በመደበኛ በጀት የጽ/መሣሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመኪና ጎማ፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምሥ/ሸዋ ዞን የቦሰት ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በመደበኛ በጀት የጽ/መሣሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ

The Ethiopian Red Cross Society Oromia Regional Office Invites Eligible Contractors (GC-6, BC-6 and Above) to Submit Bids for the Construction of Gender-segregated Latrines and Menstrual Hygiene Management (MHM) Facilities, Health Center Renovations, and Pipeline Extensions Across 6 Sites in the Oromia Region (East Borana, Guji, East Hararge, and East Bale).

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች አንተርፕራይዝ የተሽከርካሪዎች የሞተር ዘይትና ቅባቶች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 06/2019 1. የተሸከርካሪዎች የሞተር ዘይትና የቅባቶች አቅርቦት ግዥ