Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/09/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፁትን ለፋብሪካችን የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት

የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ለፋብሪካው የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Jul 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9e1b49bc-7d71-4556-b1f3-a126b9b0c9ce/open Lot Information Procurement Reference Number: ECC-NCB-G-1408-2018-PUR Object of Procurement: የሊፍት መንሸራቻ ጫማ

Ethiopian Customs Commission: የሊፍት መንሸራቻ ጫማ ግዥ(car Sliding Guide Shoes) Re-bid

Addis Zemen (Jul 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/09/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፁትን ለፋብሪካችን የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት

የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ለፋብሪካው የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Jul 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/614dd929-1e78-4c59-aae1-5bdaad2359e7/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1199-2018-PUR Object of Procurement: የፕሮቶኮል አልባሳት ግዥ

Bahir Dar University: የፕሮቶኮል አልባሳት ግዥ (BiT) (በድጋሚ የወጣ)

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ የስኳር ማሸጊያ ከረጢት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/11/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፀውን የስኳር ማሸጊያ ከረጢት ግዥ በግልጽ

በ207 ካሬ ሜትር ላይ ያረፈ ቤት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፍርድ ባለመብት አቢሲኒያ ባንክ አ.ማ እና የፍርድ ባለእዳዎች 1ኛ. አቶ መሐመድ ኑር አብዱላሂ

The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Individual Consultant to Identify, Review, Document, and Promote Traditional Practices for Sustainable Resource Use and Biodiversity Conservation.

Ethiopian Herald (Aug 01, 2026) Invitation for Consultancy Service Bid Announcement No.07 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats

ሚራክል ኢንትግሬትድ ዴቭሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን ሲቭል ሶሳይት በጎ አዳራጊ ድርጅት የ2017/18 በጀት ዓመት የሥራ አፈጻጸም የፋይናንስ ስራ በውጫዊ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል

Yedebub Nigat (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሚራክል ኢንትግሬትድ ዴቭሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን ሲቭል ሶሳይት በጎ አዳራጊ ድርጅት የ2017/18 በጀት ዓመት የሥራ

በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 8 አስተዳደር በበጀት 2019 ዓ.ም. አንደኛ ዙር የተለያዩ እቃዎች እና ስራዎች አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 8 አስተዳደር በበጀት 2019 ዓ.ም አንደኛ ዙር

የጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 ኢየሩሳሌም ቅድመ አ/ደ/እና/መ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈጻም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ጉ/ክ/ከ/ወ/3/ኢየሩሳሌም ት/ቤተረ በ001/2018ዓ.ም የጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 ኢየሩሳሌም ቅድመ አ/ደ/እና/መ/ደ/ት/ቤት

Ethio Telecom Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Branding Tasks for the Central North Region (Debre Berhan), Including its Service Centers, Shops, Franchises, and Master Agents.

Ethiopian Herald (Aug 01, 2026) FLOATING DATE: AS OF AUGUST 5, 2026RFQNo.4286709 Requirement  Ethio telecom invites eligible bidders for the procurement

The Meserete Kristos Church Development Commission (MKC-DC) is Inviting Sealed Bids for the Supply of 600 Layer Chickens (Saso Pullets), 1,150 Local Indigenous Female Goats, and 41.40 Quintals of Pullet Grower Feed for a Livelihood Recovery Project in Geraltha, Tigray.

የቤቱ ስፋት 117.08 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ዮርዳኖስ ግምጅና እና በፍ/ባለዕዳ አመተማርያም አለሙ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ