Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 25, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 20/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያቁጥር 26/2018 በኢ.ፌ.ዴ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ እቃዎች
በኢ.ፌ.ዴ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ እቃዎች እና ልዩልዩ ዘርፍ እቃዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ምዕራብ የገበያ አዳራሽ ኢማ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ጥበቡ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 71434
የተለያዩ ንብረቶች ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Ethiopian Herald (Jun 24, 2026) RE-INVITATION INTERNATONAL TENDER No.06/2026 Berhanena Selam Printing Enterprise invites international all eligible bidders for the supply of the following for the supply of raw materials.
Berhanena Selam Printing Enterprise is Inviting International Bidders for the Supply of Raw Materials, Specifically 10,000 KG of Art Paper (80gm One Side Coated 44cm KG Reel Paper) and 10,000 KG of Paper Sticker (44cm).
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በካርታቸው መሰረት 4000 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 25, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት አቶ ፍጹም ሙላት እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ብዙነሽ እንድሪስ መካከል ስላለው
የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለዲስትሪክታችን ሠራተኞች ለ2018 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ደንብ ልብስ ጫማ፣ የደህንነት መጠበቂያ እና የፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 25, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለዲስትሪክታችን ሠራተኞች
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/57aa8492-0488-4d01-89dc-f318671b9a8f/open Lot Information
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Representation Office in Ethiopia Invites Qualified and Registered Suppliers to Submit Quotations for the Supply and Delivery of ICT and Office Equipment (RFQ Reference No.: UNHCR RFQ 3310).
2merkato.com (Jul 25, 2026) Tender Notice Date: 25 July 2026 The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR),
Bonga University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e9e34a15-92cf-466a-b251-d8b6ab730037/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Uniforms
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/abcd8c9f-697c-487a-a428-a42b61a0ea50/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute: LOT 43 Procurement EAII CAMERA VIDEO CONTROL ROOM INTERIOR DESIGN BoQ
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82da6750-4d9f-4a67-9bbb-c94f946d052a/open Lot Information
Ministry of Revenue: MOR DD Office Canon የጠረጴዛ ፎቶ ኮፒ እና 1 KyocERa መካከለኛ ፎቶ ኮፒ ጥገናዎች አገልግሎት ግዥ ነው
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7a1768b9-7ee4-4e81-bd65-9b5108c20bde/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9d990590-45fa-4c7d-be31-c7fd70fdec3f/open Lot Information