Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/09/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፁትን ለፋብሪካችን የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት
የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ለፋብሪካው የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Jul 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9e1b49bc-7d71-4556-b1f3-a126b9b0c9ce/open Lot Information Procurement Reference Number: ECC-NCB-G-1408-2018-PUR Object of Procurement: የሊፍት መንሸራቻ ጫማ
Ethiopian Customs Commission: የሊፍት መንሸራቻ ጫማ ግዥ(car Sliding Guide Shoes) Re-bid
Addis Zemen (Jul 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/09/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፁትን ለፋብሪካችን የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት
የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ለፋብሪካው የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Jul 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/614dd929-1e78-4c59-aae1-5bdaad2359e7/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1199-2018-PUR Object of Procurement: የፕሮቶኮል አልባሳት ግዥ
Bahir Dar University: የፕሮቶኮል አልባሳት ግዥ (BiT) (በድጋሚ የወጣ)
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Tourism፡ Generator Exhaust System Installation and Service Work with Materials
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b958b5e4-e2f1-4eab-b273-244be4aad338/open
Petroleum and Energy Authority :Transducer Compatible WithPT900 Portable Ultrasonic Flow Meter
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c3ffdccb-ab69-4107-b754-47ae7cd5df32/open
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ለይላት ብርሀኑ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ አብድልቃድር ዲኖ መካከል ስላለው የፍርድ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን አወዳድሮ በረጅም ጊዜ ውል ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T604 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም
በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብ/አስ/ዋና ሥራ ሂደት ለተማሪዎች የምግባ ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለተማሪዎች ምገባ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በ2017 ዓ.ም በጌዴኦ ዞን በቡሌ እና
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጅነሪንግ እና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ዘርፍ ፋይናንስ እና ግዥ ለአሰላ ፕሮጀክት የተለያዩ የግንባታ ዕቃዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል EEP/EC/FP/FW/NCB/03/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጅነሪንግ እና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ዘርፍ ፋይናንስ
Amref Health Africa Ethiopia Office Invites Bids for Consultancy Services to Document the WVLO Project Journey and Service Improvement Outcomes.
2merkato.com (Mar 10, 2026) INVITATION TO BIDTENDER NO. AMREF_ET/10/03/2026-007 Provision of Consultancy Service-Documentation of the WVLO Project Journey and Service
National Intelligence and Security Service: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/937e934a-0b9a-454d-b991-d849d8b73742/open Lot Information
Construction Management Institute፡ Procurement of Electronics Material
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e966b37d-1cec-48a3-858b-19854f5a3da6/open Lot Information