Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 04, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አለሚቱ ከበደ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ዘነበ ብርሃኑ ግዛው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.46929 በ03/11/2007ዓ.ም እና የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት

የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 03, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ብግጨ 04/2018 የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጃቸው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ 843 ለተማሪዎች አገልግሎት እንዲሰጡ በኪራይ ህንጻ ለማከራየት በካፌና

የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጃቸው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ 843 ለተማሪዎች አገልግሎት እንዲሰጡ በኪራይ ህንጻ ለማከራየት በካፌና ሬስቶራንት ዘርፍ የንግድ ፈቃድ ያላቸውን በማወዳደር ለሶስት አመት ማከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 03, 2026)  የጨረታሽያጭ ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 001 ፣002፣003፣004/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/09/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፁትን ለፋብሪካችን የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት

የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ለፋብሪካው የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2018 የበጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2018 የበጀት ዓመት የ “Dialysis Reagent አንደኛ የላቦራቶሪ ማሽን

Ethiopian Electric Power Now Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Procurement of Kotobe Head Office Clinic & Training Center Fence Construction.

Addis Zemen (Mar 11, 2026) INVITATION FOR BIDS Bid Number: EEP/NP/NCB/11/2018 Procurement of kotobe head office clinic & training center

በየካ ክፍለ ከተማ ወረዳ 07 ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት 3ኛ ዙር ጨረታ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ ግብዓቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

በምሥራቅ ጉራጌ ዞን የሶዶ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት የገሬኖጤና ጣቢያ የሠራተኞች ገላ መታጠቢያ ክፍል፣ የእንግዴ ልጅ መቅበሪያና ከኢንስነሬተር የሚወጣ አመድ ማስወገጃ በተጠቀሰው ጤና ጣቢያ ግቢ ውስጥ ለመገንባት/የጉልበትና የማቴሪያል አቅርቦት ጨምሮ/ በግንባታ ዘርፍ ፈቃድ ባላቸው GC/BC ደረጃ 7 እና ከዚያ በላይ በሆኑ አካላቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

የቤኒሻንጉል ጉሙዝ ክልል መንግስት ጤና ቢሮ የደም ባንክ የሪጅናል ላቦራቶሪ ሰራተኞች የ2018 ዓ.ም. የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቤኒሻንጉል ጉሙዝ ክልል መንግስት ጤና ቢሮ የደም ባንክ የሪጅናል ላቦራቶሪ ሰራተኞች የ2018 ዓ.ም

አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት የጥገና አገልግሎት አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ

የቤኒሻንጉል ጉሙዝ ክልል መንግስት ጤና ቢሮ የህክምና መሳሪያዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቤኒሻንጉል ጉሙዝ ክልል መንግስት ጤና ቢሮ ጥራቱን የጠበቀ የጤና አገልግሎት ለሁሉም ህብረተሰብ ክፍሎች

በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ የወረዳ 3 አስተዳደር ጽ/ቤት የፋ/ጽ/ቤት በወረዳው ሥር ለሚገኙ ሴክተር ጽ/ቤቶች ለ2018 የበጀት ዓመት አገልግሎት ላይ የሚውሉ የተለያዩ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እና ፈርኒቸር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Media Converter and Wifi Router

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/49851fe8-90e0-4966-bdbd-05a1a0ef5b19/open Lot Information