Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 05, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/043/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 04, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አለሚቱ ከበደ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ዘነበ ብርሃኑ ግዛው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.46929 በ03/11/2007ዓ.ም እና የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት
የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 03, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ብግጨ 04/2018 የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጃቸው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ 843 ለተማሪዎች አገልግሎት እንዲሰጡ በኪራይ ህንጻ ለማከራየት በካፌና
የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጃቸው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ 843 ለተማሪዎች አገልግሎት እንዲሰጡ በኪራይ ህንጻ ለማከራየት በካፌና ሬስቶራንት ዘርፍ የንግድ ፈቃድ ያላቸውን በማወዳደር ለሶስት አመት ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 03, 2026) የጨረታሽያጭ ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 001 ፣002፣003፣004/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Blood and Tissue Bank Service: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/212a8425-a864-43e2-8aa3-b4d1b04f2cb9/open Lot Information
Ethiopian Blood and Tissue Bank Service: Procurement of Uniforms
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/18170f3e-56cd-402c-a608-57c1678a5ddb/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c66c9f3c-c551-492e-911d-20d2b142fda5/open Lot Information
Ethiopian Blood and Tissue Bank Service: Procurement of Transportation and Logistics Services
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/39daafec-a27a-41e0-a998-1428ad0f8f87/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/562aed42-a6f1-4251-a8e0-e944586cad5a/open Lot Information
ተስፋ ለሕፃናት ድርጅት ያገለገሉ ልዩ ልዩ የቢሮ መገልገያ ዕቃዎችንና ለመለዋወጫ የሚያገለግል አንድ ሞተር ሳይክል ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) ያገለገሉ የቢሮ መገልገያ ዕቃዎች የጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ለሕፃናት ድርጅት በኢትዮጵያ ሲቪል ማኅበረሰብ ድርጅቶች ባለሥልጣን አዋጅ
Ethio-Engineering Group Ethiopia Plastic Industry Invites Eligible Bidders for the Supply of Various Plastic Raw Materials, Including PVC Resin, HDPE (Pipe/Extrusion and Injection Grade), LDPE (Medium and Light Duty), Polypropylene (PP), and Stabilizers.
Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) INVITATION TO TENDER NO. EPI/SCM/01/2026 Ethio-Engineering Group Ethiopia Plastic Industry invites all interested bidders to
የመከላከያ ኮንስትራክሸን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል Supply, Fix, Test and Commissioning Fire Fighting Pumps ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/SF/100/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሸን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል Supply,
የመከላከያ ኮንስትራክሸን ኢንተርፕራይዝ ለአዋሸ 7 ፖሊስ ሕንፃ ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ 2000KV Transformer ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DC/EM/101/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሸን ኢንተርፕራይዝ ለአዋሸ 7 ፖሊስ ሕንፃ ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት