Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 05, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/043/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 04, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አለሚቱ ከበደ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ዘነበ ብርሃኑ ግዛው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.46929 በ03/11/2007ዓ.ም እና የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት
የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 03, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ብግጨ 04/2018 የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጃቸው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ 843 ለተማሪዎች አገልግሎት እንዲሰጡ በኪራይ ህንጻ ለማከራየት በካፌና
የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጃቸው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ 843 ለተማሪዎች አገልግሎት እንዲሰጡ በኪራይ ህንጻ ለማከራየት በካፌና ሬስቶራንት ዘርፍ የንግድ ፈቃድ ያላቸውን በማወዳደር ለሶስት አመት ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 03, 2026) የጨረታሽያጭ ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 001 ፣002፣003፣004/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Lion Bank S.C. (LIB) Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Procurement of Desktop Computers
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO LOCAL COMPETITIVE BIDDING BID REF. NO. LIB/NCB/G/003/2026-27 FY Lion Bank S.C. (LIB) invites sealed
የሄልቬታስ-አፕ ውሜን ሀዋሳ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በዳዬ ከተማ አስተዳደር 02 ቀበሌ እና በዳዬ ከተማ አስተዳደር ስቴድየም ቀበሌ የወጣት ሴቶችና ልጃገረዶችን ኑሮ ለማሻሻል የሚያገለግል የሼድ ስራ በተዘጋጀው ዲዛይን መሠረት ጥቃቅን እና አነስተኛ በብረታ ብረት እና እንጨት ሥራ ዘርፍ ብቻ ህጋዊ ፍቃድ ያላቸው ማህበራት መካከል ጨረታውን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የማምረቻ እና የመሸጫ ሼድ ሥራ የሄልቬታስ–አፕ ውሜን ሀዋሳ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በሲዳማ ብሄራዊ
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/faddd42e-d3c8-4c46-850c-84a5ee999b78/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Pharmaceuticals CP
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/add21ab6-7695-4332-821d-606e9c47717a/open Lot Information
ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃ.የተ.የግል ማኅበር የተለያዩ ያገለገሉ የአነስተኛ እና የከባድ መኪኖች እንዲሁም የትራክተር እና የሞተር ሳይክል ጎማዎች እና ባትሪዎች እንዲሁም ከመነዳሪ እና ፍላፕ በቦንጋ በሚገኘው የውሽውሽ ሻይ ልማት ባለበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ያገለገሉ ንብረቶች ጨረታማስታወቂያ ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃ/የተ/የግል ማኅበር የተለያዩ ያገለገሉ የአነስተኛ እና የከባድ መኪኖች እንዲሁም የትራክተር
Belayab Foods Production PLC Invites General Maintenance Contractors for a One-year Framework Agreement.
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI)PREQUALIFICATION OF GENERAL MAINTENANCE CONTRACTORS FOR A ONE-YEAR FRAMEWORK AGREEMENT Reference
Good Neighbors Ethiopia (GNE) Invites Sealed Bids from Eligible, Licensed, and Technically Qualified Suppliers for the Supply and Delivery of Exercise Books, Blue Pens, and Leather School Bags to the Assosa CDP
Reporter (Aug 02, 2026) PROCUREMENT OF EXERCISE BOOKS, PENS, AND LEATHER SCHOOL BAGS REF. NO. GNE/13/2026 1. Introduction Good Neighbors
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያየ ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በጂንካ አውሮፕላን ማረፊያ (BCO) ቅጥር ግቢ ውስጥ የአውሮፕላን ማኮብኮቢያ መንገድ ላይ ለተከሰቱ መደበኛ ያልሆኑ ሁኔታዎች / ጉድለቶች ዝርዝር ጥናት፣ የምህንድስና ዲዛይን፣ የግንባታ ክትትል እና የውል አስተዳደር አገልግሎት (Consultancy Services for Detail Investigation, Engineering Design, Construction Supervision and Contract Administration Service for Rurway Pavement Irregularities at Jinka Airport) ብቁ የሆነ ደረጃ አንድ መንገድ ግንባታ ወይም ጠቅላላ ግንባታ ማማከር አገልግሎት የሚሰጡ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር:-SSNT-T628 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በጂንካ አውሮፕላን ማረፊያ (BCO) ቅጥር ግቢ