Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 05, 2026) ድጋሚ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ኬኢኮአመኬፋ 012/2018 በኬሚካል ኢንደስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ኬሚካል ፋብሪካ ከታች የቀረቡትን የምርት ማሸጊያ ማዳበሪያ በጥራትና በብቃት አምርቶ ለማቅረብ ልምድ፡ ችሎታና ፍላጎት ያላቸው ተጫራቾችን አወዳድሮ ማስራት
በኬሚካል ኢንደስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ኬሚካል ፋብሪካ የምርት ማሸጊያ ማዳበሪያ በጥራትና በብቃት አምርቶ ለማቅረብ ልምድ፣ ችሎታና ፍላጎት ያላቸው ተጫራቾችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 05, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ለአቶ መሐመድ ቦራ ለሰጠው የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን በካፒታል
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 1. በድጋሚና አዲስ የወጣ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶች ጨረታ ቁጥር 01/2026/27 የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የተለያዩ ንብረቶችን ማለትም የቶዮታ ተሽከርካሪ የኤሌክትሪካል መለዋወጫዎች፣ የቶዮታ ተሽከርካሪ የመካኒካል መለዋወጫዎች፣
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 05, 2026) RE-INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) For the procurement of “Works for Asset Management” Procurement Reference Number: AATMA/NCB/PD/Works/21/2018 Addis Ababa Traffic Management Authority (AATMA) recalled
The Addis Ababa Traffic Management Authority (AATMA) Has Issued a Re-invitation for the Procurement of an Asset Management.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Oromia Construction Corporation (OCC) Has Intended to Invite Eligible Bidders for the Procurement of Consultancy Service for Corporations Road and Water Works Projects Including Capacity Building Contract Management and Project Management Assistance.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION FOR BID INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-012/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to
የአራዳ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ኃብት ልማት ጽ/ቤት የመንግሥት ግዥ ቡድን የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2018 የአራዳ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ኃብት ልማት
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ ለፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ ማሽነሪዎችና ተሽከርካሪዎች ዘይትና ቅባት በግልጽ ጨረታ አወዳደሮ ለሁለት ዓመት ውል ገብቶ የሚያቀርብለት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሙሲፋ/Re-08/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንት ፋብሪካ ሰፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ
BGI Ethiopia Invites Qualified Vendors to Submit Proposals for a Factory Lighting Assessment, Supply, and Installation Project at its Hawassa Plant.
Reporter (Mar 08, 2026) REQUEST OF AN EXPRESSION OF INTEREST (EOI): FACTORY LIGHTING ASSESSMENT, SUPPLY & INSTALLATION (EOI NO: BGI/TECH/120/2026)
Ethiopian Customs Commission: የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪዎች ጥገና አገልግሎት ግዥ
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ee16c8bd-5a1c-4190-b47f-4a947e5f126a/open
ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ. ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026 እስከ 2028 የተሰሩ የኩባንያዉ ሒሳቦችን ውል በመግባት ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) በውጪ ኦዲተሮች ሂሳብ ለማስመርመር የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነድ ቁጥር 010/2018 ዘመን ኢንሹራንስ አማ ሂሳብ
EngenderHealth Ethiopia Invites Proposals from Qualified Consulting Firms to Conduct a Mid-term Review of the Project ‘Enhancing Reproductive Health Entitlement and Responding to Gender Based Violence (GBV) in Ethiopia: Phase II’.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID FOR CONSULTANCY SERVICE EngenderHealth is a leading global women’s health organization with a
Amhara Media Corporation Wants to Notify Bid Closing and Opening Date Extension
Addis Zemen (Mar 08, 2026) Notice for Bid Closing and Opening date Extension Reference is made to Tender NO. AMC
በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ጤና መምሪያ አዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ አገልግሎት Underground Cooper Cable 3*300/150 Mm የሆነ በመሬት ውስጥ የሚቀበር የኤሌክትሪክ ማስተላለፊያ ገመድ አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) 2ኛ ዙር የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ጤና መምሪያ አዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ