Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Jul 08, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታማስታወቂያ ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጉምሩክ ቁጥጥር ስር የዋለ እንዲሁም የተተውና የተወረሰ ሆኖ በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት ግቢ ውስጥ የሚገኝ
ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት TOYOTA LAND CRUISER መኪና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተገለፀውን ተሽከርካሪ ባለበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ የተበዳሪው
ኦሮሚያ ባንክ ተሽከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 08, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ ጽ/ ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሐራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2019 ፤ 02/2019 03/2019፤ 04/2019፤ 05/2019፣ 06/2019፣ 07/2019፤
በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 08, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአትዮጵያ ቃለ ህይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን ከዚህ በታች የተገለጸውን የተሽከርካሪ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ የተሽከርካሪ
የአትዮጵያ ቃለ ህይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን የተሽከርካሪ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሥራና ክህሎት ሚኒስቴር የሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d3164c55-edb0-4293-ab06-82455aafb333/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c83cd1ba-4952-4cf2-a51e-b8c769b4814b/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Event Management Services
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d6edb771-16b1-46e8-b14d-32a65d2c5499/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of NISSAN PICKUP SPARES (chassis No.=ADNCJUD22Z0002133)
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/763d2771-b8cb-4f96-ba0a-21ab3a0e8136/open Lot Information
AYA EM TRADING PLC Invites Eligible and Qualified Suppliers, Distributors, and Companies to Participate in a Tender for the Supply and Delivery of Various Electrical Materials
2merkato.com (Aug 03, 2026) AYA EM TRADING PLCINVITATION TO BID / TENDER NOTICE Tender for the Supply of Electrical Materials
በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 13 አስተዳደር እና ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በ1ኛው ዙር ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 13 አስተዳደር እና ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2019 በጀት ዓመት የ1ኛ
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፋንታዬ ሳልሳይ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ሰይድ ካሳ መካከል
የኮተቤ ብርሃነ ህይወት አጸደ ህጻናት እና የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የደንብ ልብሶች፣ የተለያዩ አላቂ ቢሮ ዕቃዎች እና አላቂ የትምህርት ዕቃዎች እና የፅዳት ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር ኮ/ብ/ህ/ቅ/አ/አ/እና መካ/ደ/ት/ቤት 01/2018 የኮተቤ ብርሃነ ህይወት አጸደ ህጻናት እና የመ/ደ/ት/ቤት
Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO) Invited for the Supply, Transport, Installation, Testing and Commissioning of Solar Submersible Pump and Panels with Necessary Accessories.
Reporter (Aug 02, 2026) BID# FIDO/0032/2026 INVITATION TO BID/ TENDER Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO), non-governmental Organization (NGO) implementing different