Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉንና በሠንጠረዡ የተመለከተዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 05, 2026) የድርድር ሃራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ቤቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626/2001 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በድርድር ሀራጅ
አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ቤቶች በድርድር ሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 05, 2026) RE-INVITATION TO BID FOR ELECTRICALINSTALLATION WORKS 1. JS House Construction and Rent S.C. is pleased to invite eligible, qualified Electrica, Electro-Mechanical or related Contractors of Category-5
JS House Construction and Rent S.C. Invites Eligible Category-5 and Above Electrical or Electro-Mechanical Contractors to Submit Bids for the Complete Electrical Installation Works on a Pure Labor Basis for a 2B+SB+G+9+T Mixed-Use Building Located in Addis Ketema Sub City, Addis Ababa.
2merkato.com (Jul 06, 2026) Wegagen Bank S.CINVITATION TO RE-BIDBID REFERENCE No. WB/SCM/022/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids from Eligible bidders for the purchase of Service Level Agreement (SLA) for Oracle
Wegagen Bank S.C. Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Purchase of Service Level Agreement (SLA) for Oracle Infrastructure Including Database and Middleware Support and Maintenance Services for Three Years.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኮልፌ ቀራንዮ ለአቡነ ባስልዮስ የቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የስራ ዘመን የእድሳትና ጥገና ስራዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 001/2019 ኮልፌ ቀራንዮ ለአብነ ባስልዮስ የቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የስራ ዘመን
የሰሜን ሪጅን የመንግስት ሰራተኛ ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ጽ/ቤት እና በስሩ ለሚገኙ ቅ/ጽ/ቤቶች ለ2019 ዓ.ም አገልግሎት የሚውል ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የሰሜን ሪጅን የመንግስት ሰራተኛ ማህበራዊ ዋስትና የጨረታ ማስታወቂያ የሰሜን ሪጅን የመንግስት ሰራተኛ ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር
የመንግስት ሠራተኞች ማኅበራዊ ዋስትና አስተዳደር የደቡብ ምዕራብ ሪጅን ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የመንግስት ሠራተኞች ማኅበራዊ ዋስትና አስተዳደር የደቡብ ምዕራብ ሪጅን ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት
በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ቢሾፍቱ ከተማ የሚገኘው የእንስሳት ሕክምና እና ግብርና ኮሌጅ ለ2019 በጀት ዓመት የተማሪዎች ምግብ ቤት የሚውል የተለያዩ የምግብ ጥሬ ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር እ/ህ/ግ/ኮ 001/2019 በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ቢሾፍቱ ከተማ የሚገኘው የእንስሳት ሕክምና እና
ቤኬ ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 በጀት አመት የመምህራን እና የአስተዳደር ሰራተኞች ካፌ ሁለቱንም ተቋም (ቤኬ ቅድመ አንደኛ እና 1ኛ ደረጃ ት/ቤት በአንድ ላይ) የካፍቴርያ አገልግሎት በማጫረት ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የካፌ ጨረታ ማስታወቂያ ቤኬ ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 በጀት አመት
የቤቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ ንግስት ግርማ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ መስፍን ግርማ መካከል
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of Educational Materials
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1fea9d5f-dd18-425f-91ef-36d74acbadc2/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2f034e21-cb88-4b1a-9f73-320405c36deb/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/04a33dbd-84da-43f2-ab0d-c8302a4f08a5/open Lot Information