Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jun 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪው
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 27, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ እቃዎች ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ፍቢ002/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፍትህ ቢሮ በእስቶር የሚገኙ በጥቅል እና በኪሎ የሚሸጡ 1ኛ. የተለያዩ የወንበር አይነቶች በጥቅል
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፍትህ ቢሮ በእስቶር የሚገኙ በጥቅል እና በኪሎ የሚሸጡ የተለያዩ ያገለገሉ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 27, 2026) Re-INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) For the procurement of “Supply of different traffic management Trucks” Procurement Reference Number AATMA/NCB/PD/20/goods/2026 Addis Ababa Traffic Management Authority
The Addis Ababa Traffic Management Authority (AATMA) Invites National Competitive Bids for the Procurement of Various Specialized Traffic Management Vehicles, Including Electric Sweeper Trucks, Truck-mounted Self-cranes (5 Tons Lifting Capacity), 11,000-liter Electric Water Trucks, and 60-ton Hydraulic Heavy-duty Vehicle Recovery Truck Cranes.
Addis Zemen (Jun 27, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ አቶ አጥናፍ ታቼ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ እመቤት መንክር መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/56277
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ፈያ ኢንትግሬትድ ዲቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን የተለያዩ ስራዎችን በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ፈያ ኢንትግሬትድ ዲቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን BID Ref # FIDO/0006/2026 ድርጅታችን ፈያ ኢንተርግሬትድ ደቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን መንግስታዊ ያልሆነ አገር
ወጋገን ባንክ አ.ማ ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ለሁለተኛ ግዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ወጋገን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሰረት ከታች የተጠቀሱትን የመያዣ ንብረት
The Ethiopian Nuclear Energy Commission (ENEC) Invites Eligible International Consulting Firms to Express Their Interest in Providing Technical, Strategic, and Advisory Support for National Nuclear Programme Infrastructure Development and Nuclear Power Plant Project Management in Ethiopia.
Reporter (Mar 04, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (REOI) for Consulting Services (Firm Selection) to Support National Nuclear Programme
ሐበሻ ሲሚንቶ አክሲዮን ማህበር ሆለታ ከተማ አቅራቢያ ለሚገኘው ሲሚንቶ ፋብሪካው በግብዐትነት የሚውል ጥሬ እቃ ወይንም ፑሚስ ለማቅረብ የሚችሉ ሕጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶችን በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) Raw material (Pumice) SupplyService /2026 የሲሚንቶ ግብአት (ፑሚስ) አቅርቦት ጨረታ ማስታወቂያCSC/RM/NCB/001/2018 ሐበሻ ሲሚንቶ አክሲዮን ማህበር ሆለታ
ንብ ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. የካሳ ክፍያ ፈፅሞ የተረከባቸውን ተሽከርካሪዎች እና የተሽከርካሪ አካላት ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን የካሳ ክፍያ ፈፅሞ የተረከባቸውን ተሽከርካሪዎች እና የተሽከርካሪ አካላት ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል::
Oromia Bank Invites Sealed Bids for the Procurement of LTO-8 Backup Tape.
Reporter (Mar 04, 2026) Invitations to Bid (Open Competitive Bidding) Ref No. OT/16/2025-26 1. Oromia Bank has allocated a budget
Ministry of Tourism Procurement of Hotel Services for the 3-star Hotel Adama City, Full Accommodation 1
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5ff630b7-02d6-4505-87a6-5bb9219280ac/open
አዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ስራዎች ቢሮ የካቲት 12 ሜድካል ኮሌጅ ሆስፒታል የፅኑ ህሙማን እና የኦፕራሲዮን ክፍል ዕድሳት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/3d7421d9-789d-435d-baf3-0075231a8432/open Invitation to
Ethiopian Customs Commission: Procurement for Spare Parts /Toyota Land Cruiser/ሞዴል፡-HZ380LGCMRS/
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ce26851f-296e-416f-9bf9-c51398c27425/open