Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0033/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ.ቁ የተበዳሪው ስም
ዳሽን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
ፀሐይ ባንክ አ.ማ. የተለያየ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኖብል አክሽን ሆሊስቲክ ዴቬሎፕመንት የተባለ ግበረሰናይ ድርጅት ሁለት ያገለገሉ /አንድ ሀዮንዳይ አዉቶሞበል የቤት መኪና እና አንድ ፎርድ ባለሁለት ገቢና ፕክአፕ/ መኪኖችን
ኖብል አክሽን ሆሊስቲክ ዴቬሎፕመንት የተባለ ግበረሰናይ ድርጅት ሁለት ያገለገሉ /አንድ ሀዮንዳይ አዉቶሞቢል የቤት መኪና እና አንድ ፎርድ ባለሁለት ገቢና ፕክአፕ/ መኪኖችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Amhara National Regional State Agriculture Bureau Invites Bids for the Construction of Three Small Scale Irrigation Projects
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation for Bids (IFB)Procurement Method: Open Competitive Bidding National (OCBN) 1. Amhara National Regional State
በአዲስ አበባ ከተማ አስተደዳር በለሚ ኩራ ክ/ከተማ በወረዳ 02 ት/ጽ/ቤት የጋራ ጉሪ 2ኛ/ደ/ትቤት ለ2018 ዓ.ም አንደኛ ዙር የትምህርት ዘመን ለሥራ የሚያስፈልጉ እቃዎች ማለትም የትምህርት እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፤ የደንብ ልብስ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ከተማ አስተደዳር በለሚ ኩራ ክ/ከተማ በወረዳ 02 ት/ጽ/ቤት የጋራ ጉሪ 2ኛ/ደ/ትቤት
The UNHCR Representation in Ethiopia Invites Qualified Contractors to Submit Quotations for the Establishment of a Two-year Framework Agreement for Advertising Services, with a Possible One-year Extension.
Fortune (Mar 08, 2026) Tel.: +251 11 6612822 P. O. Box 1076 United Nations High Commissioner for Refugees Email: ETHAOSUP@unhcr.org
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የከባድና የቀላል ተሽከርካሪ መለዋወጫ፣ የማሽነሪ መለዋወጫ፣ የሳኒተሪ ዕቃዎች እና የኤሌክትሪክ ዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ተሽከርካሪ መስዋወጫ ፣ የማሽነሪ መስዋወጫ ፣የሳኒተሪ ዕቃዎች እና የኤሌክትሪክዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥበግልጽ ጨረታ ለመሸጥ የተዘጋጀ
ጣና ፍሎራ ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የሰው ኃይል አስተዳደር መመሪያ እና የግዥና ንብረት አስተዳደር መመሪያ በአማርኛ እና በእንግሊዘኛ ቋንቋ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የኩባንያውን የሰው ኃይል አስተዳደር መመሪያ እና የግዥና ንብረት
የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2018 ዓ.ም መደበኛ በጀት 2ኛ ዙር የስልጠና አገልግሎት የሚውሉ የአውቶሞቲቭ፣ የኤሌክትሪክ፣ የግብርና፣ አይሲቲ፣ የኮንስትራክሽን ዕቃዎችን፣ የደንብ ልብስ፣ የተማሪ መቀመጫ ወንበር እና የሆቴል ዕቃዎች አቅራቢዎችን በሃገር አቀፍ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2018 ዓ.ም መደበኛ በጀት 2ኛ ዙር የስልጠና አገልግሎት
Sandford International School Invites Applications for Admission to Nursery, Reception, and Year 1 Classes for the 2026-2027 Academic Year.
Capital (Mar 08, 2026) Admission of National Students for Nursery, Reception, and Year 1 Classes (2026-2027 Academic Year) Sandford International
ቅድሚያ ለሰብአዊ መብቶች (Human Rights First) ለድርጅቱ ስራ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Mar 09, 2026) የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ (Invitation to Bid)የጨረታ መለያ ቁጥር፦ HRF/NCB/002/2026 ቅድሚያ ለሰብአዊ መብቶች (Human Rights First) ለድርጅቱ
Bere Sericulture Production Plc. Seeks a Qualified Consultant to Update its Human Resource, Finance, and Procurement Manuals and Develop a Strategic Plan, Marketing Strategy, and Feasibility Study.
Capital (Mar 08, 2026) CONSULTANCY SERVICE For The Update Of Human Resource, Finance And Procurement Manuals And Development Of Strategic